Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

All 4 One. One 4 All

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Doll_and_Umbrella
Đã Tới Phnom Penh - Campuchia

Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 02, 2010 7:14 pm

nhưng mà làm sao kiếm 4 con ngựa ra để kéo nó jờ Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 699154
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyWed Nov 03, 2010 9:27 am

sao 2 dua tui may doc ac den the...sao lai no dem 1 ng dap trai nhu tao ra ma xu phat vay
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyWed Nov 03, 2010 11:07 am

Eh V, mày biết hình phạt nào mà nó đem phạm nhân trói tay chân lại, để nằm xuống, rồi đắm khăn ướt lên mặt ( nh cai khan ). Hinh phạt này giúp con H giữ nguyên vẹn hình hài Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 383591
vivinguyen
Trưởng Thôn

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyWed Nov 03, 2010 10:18 pm

T bít hình phạt này t đã coi trong phim "Kim Ngọc Mãn Đường" cũng hơi ác đó... chết đau đớn wa
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyThu Nov 04, 2010 11:20 am

Như vậy mới phù hợp với ban heo mình chứ, Heo nhỉ Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 87461
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Tâm Trạng : Con nai vàng ngơ ngác đạp nát khu rừng già

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyThu Nov 04, 2010 6:03 pm

Hok thấy nó trả lời chắc là chịu hình phạt này oy đóa Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 823740
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyThu Nov 04, 2010 8:15 pm

tao đồng y với ý kiến của mày V Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 700721
minhphuho
Đã Tới Edinburgh - Scotland

Tâm Trạng : ...................

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyFri Nov 05, 2010 11:06 am

sao mak thay cac men a11 im hoi lang tieng qua vay troi!vung len di cac ban.cac ban nu dung mot cai la doi chem doi giet .roi con ngu ma phanh thay nua.ec Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 200721
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyFri Nov 05, 2010 5:35 pm

Tại Phú hiền nên chơi theo kiểu hiền - còn với Bá Dơ phải từ cấp đó trở lên mới đc
minhphuho

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyFri Nov 05, 2010 5:40 pm

UH.phu noi dua do.chu ai mun xu ba duy thi xu di.phu khong dam y kien.hihi.phu so bi danh hoi dong lam
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyMon Nov 08, 2010 6:20 am

Nhắc đánh hội đồng làm P nhớ tới 1 chuyện. Êh V hay là mình vừa uýh nó vừa quay phim rồi tung lên mạng hén Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 700721
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyMon Nov 08, 2010 9:12 pm

Cũng đc! Hay là hẹn m bữa đi đốt trại sẵn khỏi tồn tiền mua heo...lấy nó quay lun Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 31651
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 09, 2010 7:22 am

Chuyện đó đã được duyệt lâu rồi, năm nay mình sẽ có Heo quay Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 383591
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 09, 2010 12:18 pm

Yeah Yeah Heo Quay woa thiệt là đã - khỏi tốn tìn mua thịt nhưng mà heo có bị dịch hok Phương?????????
minhphuho

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 09, 2010 12:26 pm

hic hic!xin thanh that chia bun cung ban duy!
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 09, 2010 5:48 pm

Cái đó mày phải hỏi người kiểm dịch Thủy Ngân, vi ah, chứ tao sao biết Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 975502
Phú: Phú có muốn giống ban heo mình không, hehe Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 281735
minhphuho

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 09, 2010 6:15 pm

ko.ko phu phai so Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 525203
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyWed Nov 10, 2010 1:25 pm

Nếu Phú nữa thì có phải mình sẽ thịt cừu hok nhỡ - tại dù sao nhìn cừu con ngây thơ coi bộ giống Phú đóa Phương??? Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 700721
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyWed Nov 10, 2010 5:28 pm

Đây là cái topic lạc đề nhất mà tao từn vô đó Vi, mày nhìn lại chủ đề topic đi Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 699154
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyThu Nov 11, 2010 12:24 pm

noi chien 1 hoi di lac de tao lao het nhat la con Mam Vj djien Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 584334
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyFri Nov 12, 2010 11:47 am

và con Heo Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 3114
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyFri Nov 12, 2010 3:26 pm

duy nói lúc nào cũng giống đề tài chứ k có lạc đi đâu hết..ai như bà tám P Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 584334
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptySat Nov 13, 2010 3:33 pm

Xin lỗi mọi ng - thật ra tui thấy trong cái forum này chỗ nào cũng spam hết đóa hay khỏi cần làm chủ đề lun đi Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 584334
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptySun Nov 14, 2010 8:55 am

đồng ý với ý kiến của mày đó mắm
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyMon Nov 15, 2010 4:38 pm

Không được phải có chủ đề chứ, chủ đề là cái cớ để cho Heo spam mà, mất chủ đề sao heo với V spam được Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 61276
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyMon Nov 15, 2010 4:59 pm

nói chung P là có chủ đề hay k có chủ đề P vẫn Spam bình thường mà..nói trúng ngay cái đài phát thanh của bà P là tám liên tục Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 686227
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyMon Nov 15, 2010 9:39 pm

p là đài phát thanh thì Heo là đài tiếng nói nhân dân VN lúc 6g Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 383591
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyMon Nov 15, 2010 9:53 pm

D luc nao cung toi moi phat thanh thoi..con P thu luc nao ma k phat,phat k ngung nghi lun
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 EmptyTue Nov 16, 2010 8:37 am

vậy là Heo phải biết thân phận Heo nghe chưa, chỉ được phát từ 6g-7g thôi, phát ngoài giờ, phạt mỗi giờ 50k haha Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 975502
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em - Page 2 Empty

Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2