Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

All 4 One. One 4 All

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Doll_and_Umbrella
Đã Tới Phnom Penh - Campuchia
Doll_and_Umbrella

Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em _
Bài gửiTiêu đề: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyMon Oct 25, 2010 9:03 am

Mình có đọc bộ truyện tranh cũng hay lắm, rất có ý nghĩa. Sẽ có thiên sứ thay anh yêu em, mấy bạn có thời gian hay có hứng thú thì đọc hén. Mình cũng có bộ này, ai muốn mượn thì mình cho mượn Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 3114
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Tâm Trạng : Con nai vàng ngơ ngác đạp nát khu rừng già

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyMon Oct 25, 2010 10:11 pm

Vi đăng ký mượn đc hok P??????Tết về cho mượn đi - mà Vi cũng có chuyện kẹo dâu tây nói về tụi học sinh coi tếu lắm và dễ thương nữa...P mượn hok? Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 229514
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Oct 26, 2010 11:39 am

vivinguyen đã viết:
Vi đăng ký mượn đc hok P??????Tết về cho mượn đi - mà Vi cũng có chuyện kẹo dâu tây nói về tụi học sinh coi tếu lắm và dễ thương nữa...P mượn hok? /229514.gif" border="0" alt=""/>
Để cuối tuần P có về, P cho V hay, roi P đem ra chợ cho V nhe. Lúc đó V đem truyện theo lun Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 695988
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Oct 26, 2010 4:29 pm

ẹc. V đã lên sì gòn lại oy P ơi! Thui tết mượn lun dzậy Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 87461
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Oct 26, 2010 9:13 pm

V ở SG, vậy V ở chung với con Nguyên hả? Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 383591
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyWed Oct 27, 2010 8:00 am

mấy thứ chiện nhảm nhí..chỉ có những e bé mới sinh mới xem mấy thứ đó thôi.... Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 585480
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyWed Oct 27, 2010 11:08 pm

KonHeo đã viết:
mấy thứ chiện
nhảm nhí..chỉ có những e bé mới sinh mới xem mấy thứ đó thôi.... Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 585480
M cũng từ em bé mới sinh mà lớn lên thôi Heo ah. Chẳng lẽ m từ Heo con lớn lên ah Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 281735 Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 281735
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyThu Oct 28, 2010 10:07 am

21t đầu chứ còn bé hay sao mà coi mấy truyện tranh vớ vẫn đó...ngta kiếm cái nào xem mà có ít cho tương lai k xem..đi xem truyện tranh Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 695988
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyThu Oct 28, 2010 7:49 pm

Ẹc có quyền chẳng ai cấm. Thik j đọc nấy đọc truyện tranh làm tâm hồn trẻ lại dzậy thui! giống mày đọc mấy cái xxxx làm tâm hồn mày đen tối
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyThu Oct 28, 2010 8:23 pm

E con mam kia may thay tao co paoh doc truyen nhu vay k?nhug noj j noj doc truyen do cho dau oc thoaj maj chu dau co gjup jt j cho may dau,dk?
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyThu Oct 28, 2010 8:37 pm

Đó cho đầu óc thoải mái là giúp oy!!!!!!!!!! Quá đơn giản Bá Duy ngu
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyThu Oct 28, 2010 9:53 pm

Con mam kia toj ngay may chuj tao hoaj the.bo may k chuj tao may an com k dc ha.tao noj gjup jt o day la gjup cho tuog laj cho nganh hc of mjh kia con mam lun
hoangnam9
Đã Tới Athens - Hy Lạp
Đã Tới Athens - Hy Lạp
hoangnam9

Tâm Trạng : Đa tình tự cỗ không dư hận - thữ hận miên miên vô tuyệt kỳ

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyFri Oct 29, 2010 12:29 am

có may cuon chuyen tranh ma chui nhau um xum zay ah Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 679257
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyFri Oct 29, 2010 9:31 am

mày nói 1 hôi2 tin con măm Vj chưi luôn mày k hả con đi3 Nam Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 3114
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyFri Oct 29, 2010 2:58 pm

KonHeo đã viết:
mày nói 1 hôi2 tin con măm Vj chưi luôn mày k hả con đi3 Nam Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 3114
Vi ơi, thằng Heo nói chuyện bậy bạ kìa, ban nick nó đi Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 31651
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyFri Oct 29, 2010 7:59 pm

Duy chi chui thang Nam ma P....tha loi cho D 1 lan di he Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 281735
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptySun Oct 31, 2010 7:40 pm

P thay mặt bạn Vi, phạt Heo thẻ vàng lần này đó Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 850198
Mà sao tui tốt wa vậy ta ơi, hihi Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 601716
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Nov 02, 2010 12:05 am

Ẹc, thằng bá Dơ tên quả hok sai... nghĩ nên trừng phạt nó bằng j hả P?????
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Nov 02, 2010 11:48 am

Phạt nó tội Lăn chì đi V, trong phim HK thường dùng hình phạt này lắm Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 383591
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Nov 02, 2010 12:50 pm

Lăn chì hả cũng đau đớn lắm đó hay là Lăn chì xong cho nó ra tứ mã phanh thây đi cho mất xác lun Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 474861
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyTue Nov 02, 2010 7:14 pm

nhưng mà làm sao kiếm 4 con ngựa ra để kéo nó jờ Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 699154
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyWed Nov 03, 2010 9:27 am

sao 2 dua tui may doc ac den the...sao lai no dem 1 ng dap trai nhu tao ra ma xu phat vay
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyWed Nov 03, 2010 11:07 am

Eh V, mày biết hình phạt nào mà nó đem phạm nhân trói tay chân lại, để nằm xuống, rồi đắm khăn ướt lên mặt ( nh cai khan ). Hinh phạt này giúp con H giữ nguyên vẹn hình hài Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 383591
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyWed Nov 03, 2010 10:18 pm

T bít hình phạt này t đã coi trong phim "Kim Ngọc Mãn Đường" cũng hơi ác đó... chết đau đớn wa
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em EmptyThu Nov 04, 2010 11:20 am

Như vậy mới phù hợp với ban heo mình chứ, Heo nhỉ Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em 87461
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em   Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em Empty

Sẽ Có Thiên Sứ Thay Anh Yêu Em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next