Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

All 4 One. One 4 All

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Doll_and_Umbrella
Đã Tới Phnom Penh - Campuchia
Doll_and_Umbrella

Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? _
Bài gửiTiêu đề: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptyFri Oct 08, 2010 10:34 am

Mình thấy diễn đàn mình ít bài wa, toàn nói mấy chuyện xàm xàm. Mình thấy cũng có vài truyện ngắn, quà tặng cuộcc sống cũng hay, nhưng k biết các bạn có thick không? bên cạnh đó số ngừoi comment cung ít nữa, toàn có mấy đứa nói wa nói lại, bùn wa, huhu. Có cách nào giải quyết không? 😢
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptyFri Oct 08, 2010 10:38 am

cái đó thì hỏi mấy đứa nó đó chứ con Vj đã làm hết sức mình rồi,bây h mún phát triển tốt thì xem tụi nó ra sao thôi àh
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Tâm Trạng : Con nai vàng ngơ ngác đạp nát khu rừng già

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptyFri Oct 08, 2010 12:48 pm

Lần này Bá Duy thông minh nói đúng!!! Nếu mún có thể t thêm vài mục về <> hay những câu chuyện hay ý nghĩa j đó!!! Còn mục đích chính là để bạn bè tụi mình có thể giữ liên lạc với nhau thui àh! Mọi ng cần thấy thêm mục j đó cứ nói để chúng ta có thể chia sẽ nhìu thêm mấy thứ khác nữa :oops:
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptyFri Oct 08, 2010 1:11 pm

tao lúc nào mà k thông minh mày lại nói như vậy nữa rồi 8) tao thấy forum của mình như vậy là ok rồi tại chủ yêu là tụi nó cũng đâu phải giống như mình có thời gian lên post bài thường xuyên đâu,nên cũng k trách tụi nó dc..nói chung mày thêm mục nào thì P nó k bỏ lỡ cơ hội vào chí chóe đâu mà lo Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? 975502
Doll_and_Umbrella
Doll_and_Umbrella

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptyFri Oct 08, 2010 7:51 pm

KonHeo đã viết:
cái đó thì hỏi mấy đứa nó đó chứ con Vj đã làm hết sức mình rồi,bây h mún phát triển tốt thì xem tụi nó ra sao thôi àh
t k bao con vj jaj wuyet nhe con heo kia

:(
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptyFri Oct 08, 2010 9:41 pm

thì bà cũng có cái ý đó rồi..nhưng Heo chỉ phát biểu như vậy thôi àh ;)
P/S:nhưng mà Heo nói đúng chứ đâu có sai chỗ nào đâu àh
vivinguyen
Trưởng Thôn
vivinguyen

Tâm Trạng : Con nai vàng ngơ ngác đạp nát khu rừng già

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptySat Oct 09, 2010 12:03 pm

P thì nói cũng có lý - D thì nói cũng đúng mà thui kệ đi 8)

PS. P góp ý dzậy là phải oy, phải thêm nhìu cái ngoài chơi ra cũng cần học hỏi nữa...D thì cũng đúng vì cái này là của chung nên phải nhờ vào mỗi đứa 1 chút thui! Có lẽ nhìu đứa cũng mún post bài này bài kia nhưng nó hok bít nên post ở mục nào thì V cũng mún thêm nhìu mục nhưng tại học giỏi văn quá nên hok bít ghi sao cho coi đc. Bây giờ mình làm thì tự nhiên sẽ có ng post bài lên thui àh Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? 732227 Đồng ý hok?
KonHeo
Đã Tới Toronto - Canada
Đã Tới Toronto - Canada
KonHeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? EmptySat Oct 09, 2010 2:08 pm

đồng ý cả tay và chân lun :surrender:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?   Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến? Empty

Các Bạn Vào cho Mình ý Kiến?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang